Class A8

Forum tập thể lớp A8
 
Trang ChínhTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýThành viênNhómĐăng Nhập

Share | 
 

 Ai thix Wang Zi thì dzô đây

Go down 
Tác giảThông điệp
peworm
Admin
avatar

Tổng số bài gửi : 26
Age : 24
Location : a8 THCS VT
Registration date : 12/12/2007

Bài gửiTiêu đề: Ai thix Wang Zi thì dzô đây   Thu May 22, 2008 3:53 pm


Profile
Name: 王子 / Wang Zi
Also known as: Prince
Real name: 邱勝翊 / Qiu Sheng Yi
Profession: Actor and singer
Birthdate: 1989-Apr-14
Birthplace: Taiwan
Height: 173cm
Weight: 53kg
Star sign: Aries
Blood type: O
Related Group: Lollipop
[edit]TV Shows
It Started with a Kiss 2 (2007)
Brown Sugar Macchiato (2007)

_________________
-‘๑’- ♥️ Thinking of U -‘๑’- ♥️
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://www.crazynhox.forever.as
peworm
Admin
avatar

Tổng số bài gửi : 26
Age : 24
Location : a8 THCS VT
Registration date : 12/12/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai thix Wang Zi thì dzô đây   Thu May 22, 2008 4:01 pm








_________________
-‘๑’- ♥️ Thinking of U -‘๑’- ♥️
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://www.crazynhox.forever.as
peworm
Admin
avatar

Tổng số bài gửi : 26
Age : 24
Location : a8 THCS VT
Registration date : 12/12/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai thix Wang Zi thì dzô đây   Thu May 22, 2008 4:06 pm







_________________
-‘๑’- ♥️ Thinking of U -‘๑’- ♥️
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://www.crazynhox.forever.as
peworm
Admin
avatar

Tổng số bài gửi : 26
Age : 24
Location : a8 THCS VT
Registration date : 12/12/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai thix Wang Zi thì dzô đây   Thu May 22, 2008 4:11 pm








_________________
-‘๑’- ♥️ Thinking of U -‘๑’- ♥️
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://www.crazynhox.forever.as
peworm
Admin
avatar

Tổng số bài gửi : 26
Age : 24
Location : a8 THCS VT
Registration date : 12/12/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai thix Wang Zi thì dzô đây   Thu May 22, 2008 4:13 pm

Nhiu đây hoy bữa sau post típ hahha , mỏi tay wúa

_________________
-‘๑’- ♥️ Thinking of U -‘๑’- ♥️
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://www.crazynhox.forever.as
mocuran
Admin
avatar

Tổng số bài gửi : 116
Age : 25
Location : Noob Student a8VT
Registration date : 10/12/2007

Bài gửiTiêu đề: Èo....   Thu May 22, 2008 10:07 pm

Hết Gâu gâu gòi tới Wăng Đi hả ...kakakaka !

_________________
-:¦:-¤*¨°·.¸¸.-:¦:-»ܓܨܓܓܓ$tÜþïdd©️gܓܨܓܓܓ-»-:¦:-¤*¨°·.¸¸.-:¦:

Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://classa8.clubme.net
peworm
Admin
avatar

Tổng số bài gửi : 26
Age : 24
Location : a8 THCS VT
Registration date : 12/12/2007

Bài gửiTiêu đề: Hứ   Fri May 23, 2008 3:02 pm

MÀi tin teo oánh mài hem muh mài dám nói là Wăng đi hả , hứ WAng Zi nghe chưa mài

_________________
-‘๑’- ♥️ Thinking of U -‘๑’- ♥️
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://www.crazynhox.forever.as
mocuran
Admin
avatar

Tổng số bài gửi : 116
Age : 25
Location : Noob Student a8VT
Registration date : 10/12/2007

Bài gửiTiêu đề: hớ....   Mon May 26, 2008 12:48 am

Dám oánh ko...diệt cỏ tận gốc áh nha Laughing

_________________
-:¦:-¤*¨°·.¸¸.-:¦:-»ܓܨܓܓܓ$tÜþïdd©️gܓܨܓܓܓ-»-:¦:-¤*¨°·.¸¸.-:¦:

Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://classa8.clubme.net
Sponsored content




Bài gửiTiêu đề: Re: Ai thix Wang Zi thì dzô đây   

Về Đầu Trang Go down
 
Ai thix Wang Zi thì dzô đây
Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [11042011][News]Sung Si Kyung "Tôi thích SNSD"

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
Class A8 :: Box Hình :: Hình các ngôi sao-
Chuyển đến